Shenzhen Xinchitai Technology Co., Ltd.
Shenzhen Xinchitai Technology Co., Ltd.
தயாரிப்புகள்

சீனாவின் முன்னணி உற்பத்தியாளரிடமிருந்து M.2 NVME SSD

View as  
 
காம்பாக்ட் 2230 PCIE 4.0 NVMe SSD 5000MB/s பரிமாற்ற வேகம்

காம்பாக்ட் 2230 PCIE 4.0 NVMe SSD 5000MB/s பரிமாற்ற வேகம்

GUDGA Compact 2230 PCIE 4.0 NVMe SSD 5000MB/s பரிமாற்ற வேகமானது ஒரு சிறிய M.2 2230 வடிவ காரணியில் 5000MB/s வரை எரியும் தொடர் வேகத்தை வழங்குகிறது. PCIe Gen4 x4 மற்றும் NVMe நெறிமுறையில் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது, இந்த ஒற்றை பக்க SSD ஆனது சிறிய சாதனங்களுக்கான துவக்க, கேம் சுமை மற்றும் பெரிய கோப்பு பரிமாற்ற நேரத்தை குறைக்கிறது. பிராண்ட்: குட்கா பொருள்: பிசிபிஏ நிறம்: கருப்பு/பச்சை முன்னணி நேரம்: 4-15 நாட்கள் சான்றிதழ்:ISO/CE/RoHS/KC
Nvme 2280 PCIE3.0 ஹார்ட் டிஸ்க் சாலிட் ஸ்டேட் டிரைவ்

Nvme 2280 PCIE3.0 ஹார்ட் டிஸ்க் சாலிட் ஸ்டேட் டிரைவ்

GUDGA என்பது டெஸ்க்டாப்கள், மடிக்கணினிகள் மற்றும் மினி பிசிக்களுக்கான உயர் செயல்திறன் கொண்ட திட-நிலை இயக்ககத்தில் கவனம் செலுத்தும் நம்பகமான சேமிப்பக பிராண்டாகும். அதன் Nvme 2280 PCIE3.0 ஹார்ட் டிஸ்க் சாலிட் ஸ்டேட் டிரைவ் M.2 2280 படிவக் காரணி, PCIe 3.0 x4 இடைமுகம் மற்றும் NVMe 1.3 நெறிமுறை ஆகியவற்றை ஏற்றுக்கொள்கிறது, இது பிரீமியம் 3D TLC NAND ஃபிளாஷ் மூலம் கட்டப்பட்டது. இது வேகமான தொடர் வாசிப்பு மற்றும் எழுதும் வேகத்தை வழங்குகிறது, துவக்க மற்றும் மென்பொருள் ஏற்றுதல் நேரத்தை பெரிதும் குறைக்கிறது. நிலையான வெப்பச் சிதறலுக்கான கிராபெனின் தெர்மல் பேட் பொருத்தப்பட்ட இந்த SSD ஆனது பல திறன் விருப்பங்கள் மற்றும் பரந்த OS இணக்கத்தன்மையை வழங்குகிறது. கேமிங், தினசரி அலுவலகம் மற்றும் பல்பணி வேலைகளுக்கு இது செலவு குறைந்த மேம்படுத்தல் தேர்வாகும். பிராண்ட்: குட்கா பொருள்: பிசிபிஏ நிறம்: கருப்பு/பச்சை முன்னணி நேரம்: 4-15 நாட்கள் சான்றிதழ்:ISO/CE/RoHS/KC
2242 நீளம் PCIE Gen4 SSD 5000MB/s வாசிப்பு வேகம்

2242 நீளம் PCIE Gen4 SSD 5000MB/s வாசிப்பு வேகம்

GUDGA என்பது உலகளாவிய பயனர்களுக்கான நம்பகமான, உயர் செயல்திறன் கொண்ட திட-நிலை இயக்கிகளில் கவனம் செலுத்தும் ஒரு தொழில்முறை சேமிப்பக பிராண்டாகும். இந்த M.2 2242 PCIe Gen4 SSD NVMe நெறிமுறை வழியாக 5000MB/s தொடர் வாசிப்பு வேகத்தை வழங்குகிறது. அதன் கச்சிதமான 22×42 மிமீ வடிவ காரணி, குறைந்த ஆற்றல், அதிர்ச்சி-எதிர்ப்பு செயல்திறனை வழங்கும், இட-வரையறுக்கப்பட்ட அல்ட்ரா-புத்தகங்கள், மினி-பிசிக்கள் மற்றும் உட்பொதிக்கப்பட்ட சாதனங்களுக்குச் சரியாகப் பொருந்துகிறது. இது கணினி துவக்கம், விளையாட்டு ஏற்றுதல் மற்றும் பெரிய கோப்பு பரிமாற்ற நேரத்தை குறைக்கிறது. நிலையான தினசரி மற்றும் குறைந்த பணிச்சுமை செயல்பாட்டிற்கு உகந்ததாக உள்ளது, இந்த 2242 நீளம் PCIE Gen4 SSD 5000MB/s ரீட் ஸ்பீடு இணக்கமான சிறிய வன்பொருளுக்கான செலவு குறைந்த சேமிப்பக மேம்படுத்தலாக செயல்படுகிறது.
7000mb/s M.2 PCIE 4.0 அதிவேக NVMe SSD

7000mb/s M.2 PCIE 4.0 அதிவேக NVMe SSD

GUDGA என்பது நம்பகமான சீன அடிப்படையிலான சேமிப்பக பிராண்டாகும், இது உலகளாவிய நுகர்வோர், விளையாட்டாளர்கள் மற்றும் உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குபவர்களுக்கான உயர் செயல்திறன் 7000mb/s M.2 PCIE 4.0 அதிவேக NVMe SSD ஐ மையமாகக் கொண்டது. PCIe 4.0 x4 இடைமுகம் மற்றும் NVMe 1.4 நெறிமுறை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இது 7,000 MB/s வரை தொடர் வாசிப்பு வேகத்தை வழங்குகிறது. உயர்தர 3D TLC NAND மற்றும் மேம்பட்ட வெப்ப மேலாண்மை அமைப்புடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது 4K/8K வீடியோ எடிட்டிங், AAA கேமிங் மற்றும் பெரிய கோப்பு பரிமாற்றங்கள் போன்ற கோரும் பணிகளின் போதும் நிலையான, அதிவேக செயல்திறனைப் பராமரிக்கிறது.
மினி கணினிக்கான M.2 NVMe PCIE 3.0 SSD NVMe

மினி கணினிக்கான M.2 NVMe PCIE 3.0 SSD NVMe

மினி கணினிக்கான GUDGA M.2 NVMe PCIE 3.0 SSD NVMe என்பது மினி பிசிக்கள், தொழில்துறை சிறிய சாதனங்கள் மற்றும் உட்பொதிக்கப்பட்ட டெர்மினல்களுக்கு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சிறிய சேமிப்பகமாகும். உயர்-செயல்திறன் NVMe SSD களில் இருந்து வேறுபட்டது, இது குறைந்த ஆற்றல், குறைந்த வெப்பம், முழு இணக்கத்தன்மை, சிறிய அளவு மற்றும் மலிவு, இட-வரையறுக்கப்பட்ட, வெப்ப-கட்டுப்படுத்தப்பட்ட உபகரண மேம்படுத்தல்கள் மற்றும் வெகுஜன கொள்முதல் ஆகியவற்றிற்கு ஏற்றதாக உள்ளது.
அதிவேக M.2 2230 PCIE 4.0 SSD உடன் 5000MB/s ரீட்

அதிவேக M.2 2230 PCIE 4.0 SSD உடன் 5000MB/s ரீட்

GUDGA High Speed ​​M.2 2230 PCIE 4.0 SSD உடன் 5000MB/s ரீட் மூலம் உங்கள் சிறிய கையடக்க சாதனங்களை மேம்படுத்தவும், இது 5000MB/s அதி-வேக தொடர் வாசிப்பு வேகத்தை வழங்கும் உயர் செயல்திறன் கொண்ட சிறிய சேமிப்பக இயக்கியாகும். மேம்பட்ட PCIe 4.0 x4 மற்றும் NVMe 1.4 மெயின்ஸ்ட்ரீம் நெறிமுறைகளை ஏற்றுக்கொண்டு, இந்த 22×30mm அல்ட்ரா-காம்பாக்ட் 2230 ஃபார்ம் பேக்டர் SSD ஆனது பாரம்பரிய PCIe 3.0 மற்றும் SATA சேமிப்பக சாதனங்களின் வேகத் தடையை உடைக்கிறது, தீவிர பரிமாற்ற வேகம் மற்றும் நீண்ட கால செயல்பாடு அளவு ஆகியவற்றைச் சரியாகச் சமன் செய்கிறது.

இன்றைய வேகமாக வளர்ந்து வரும் டிஜிட்டல் சேமிப்பக நிலப்பரப்பில், NVMe SSDகள் (Non-Volatile Memory Express SSDகள்) நீண்ட காலமாக பாரம்பரியத்தை மாற்றியுள்ளன.SATA SSDகள், PCகள், சர்வர்கள், தொழில்துறை உபகரணங்கள் மற்றும் பிற காட்சிகளுக்கான முக்கிய சேமிப்பகத் தேர்வாகிறது. இருப்பினும், சந்தையில் பல்வேறு வகையான M.2 NVMe SSD தயாரிப்புகளை எதிர்கொண்டால், உங்களிடம் பின்வரும் கேள்விகள் இருக்கலாம்: M.2 NVMe SSD என்றால் என்ன? அதற்கும் பாரம்பரிய சேமிப்பக சாதனங்களுக்கும் இடையே உள்ள முக்கிய வேறுபாடுகள் என்ன? உங்கள் தேவைகளுக்கு சரியான NVMe SSD ஐ எவ்வாறு தேர்வு செய்வது? பல்வேறு வகையான NVMe SSDகள் எந்தக் காட்சிகளுக்குப் பொருத்தமானவை?


முதலில், முக்கிய வரையறையை தெளிவுபடுத்துவோம்: NVMe (Non-Volatile Memory Express) என்பது NAND ஃபிளாஷ் நினைவகத்திற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு அதிவேக சேமிப்பு நெறிமுறையாகும். இது தரவு பரிமாற்றத்திற்கு PCIe இடைமுகத்தை சார்ந்துள்ளது. பாரம்பரிய SATA நெறிமுறையுடன் ஒப்பிடுகையில், இது ஃபிளாஷ் நினைவகத்தின் செயல்திறன் நன்மைகளை அதிகரிக்கிறது, குறைந்த தாமதம், அதிக அலைவரிசை மற்றும் உயர் அளவிடுதல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. NVMe SSDகள் உடனடி ஏற்றுதல் மற்றும் திறமையான தரவு பரிமாற்றத்தை அடைவதற்கு இதுவே முக்கிய காரணம். M.2 NVMe SSDகள் ஒரு பரிமாணத்தில் வகைப்படுத்தப்படவில்லை. ஒரு விரிவான மற்றும் விரிவான வகைப்பாட்டிற்காக நான்கு முக்கிய பரிமாணங்களை-இடைமுக வடிவம் காரணி, நெறிமுறை பதிப்பு, ஃபிளாஷ் நினைவக சில்லுகள் மற்றும் பயன்பாட்டு காட்சிகளை இணைக்கிறோம். எங்கள் நிறுவனத்தின் தயாரிப்புகளின் முக்கிய போட்டித்தன்மையையும் நாங்கள் இணைத்துள்ளோம், அனைவருக்கும் வகைப்படுத்தல் தர்க்கத்தைப் புரிந்துகொள்ளவும், உயர்தர தயாரிப்புகளை எவ்வாறு தேர்வு செய்வது என்பதைத் தெளிவாக அறிந்து கொள்ளவும் அனுமதிக்கிறது.


I. இடைமுக வகையின் வகைப்பாடு: வெவ்வேறு சாதனங்களுக்குத் தழுவல், பெயர்வுத்திறன் மற்றும் செயல்திறனை சமநிலைப்படுத்துதல்

NVMe SSDகளை வகைப்படுத்துவதற்கு இடைமுக வகை மிகவும் உள்ளுணர்வு வழி. வெவ்வேறு இடைமுகங்களைக் கொண்ட தயாரிப்புகள் அளவு, நிறுவல் முறை மற்றும் இணக்கமான சாதனங்களில் கணிசமாக வேறுபடுகின்றன, இது ஒரு தயாரிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது நாம் கருத்தில் கொள்ளும் முதல் காரணியாகும். உங்கள் சாதனத்துடன் NVMe SSD எந்த இடைமுகம் இணக்கமானது என்பதை எவ்வாறு தீர்மானிப்பது? பதில் இடைமுக வகைகளின் வகைப்பாட்டில் உள்ளது, மேலும் எங்கள் நிறுவனத்தின் தயாரிப்புகள் பல்வேறு சாதனங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய அனைத்து இடைமுக வகைகளையும் உள்ளடக்கியது.

M.2 இடைமுகம் NVMe SSD (முதன்மையான நுகர்வோர் & மெல்லிய மற்றும் ஒளி சாதனங்களின் முதல் தேர்வு)

இது தற்போது NVMe SSD இன் மிகவும் பொதுவான மற்றும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் வகையாகும். இது சிறிய M.2 படிவ காரணியைப் பயன்படுத்துகிறது, கூடுதல் தரவு அல்லது மின் கேபிள்கள் தேவையில்லை; இது நேரடியாக மதர்போர்டின் M.2 ஸ்லாட்டில் செருகப்பட்டு, உள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துகிறது. அளவைப் பொறுத்து, அதை நான்கு விவரக்குறிப்புகளாகப் பிரிக்கலாம்: 2230, 2242, 2260 மற்றும் 2280. 2280 விவரக்குறிப்பு மிகவும் பிரதானமானது, பெரும்பாலான டெஸ்க்டாப்கள் மற்றும் மடிக்கணினிகளுடன் இணக்கமானது, அதே நேரத்தில் 2230 விவரக்குறிப்பு பெரும்பாலும் கையடக்க கேமிங் சாதனங்கள் மற்றும் பிற சிறிய கணினிகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

எங்கள் நிறுவனத்தின் M.2 NVMe SSDகள் அவற்றின் "சிறிய அளவு, உயர் செயல்திறன் மற்றும் வலுவான இணக்கத்தன்மை" ஆகியவற்றால் வகைப்படுத்தப்படுகின்றன. அனைத்து மாடல்களும் 2280 ஸ்டாண்டர்ட் ஃபார்ம் பேக்டரைப் பயன்படுத்துகின்றன (பிற அளவுகளை தனிப்பயனாக்கலாம்), இரட்டை சேனல் PCIe 3.0 x4 மற்றும் PCIe 4.0 x4 டிரான்ஸ்மிஷனை ஆதரிக்கிறது. அவை சந்தையில் உள்ள 99% மெயின்ஸ்ட்ரீம் மதர்போர்டுகள் மற்றும் மடிக்கணினிகளுடன் இணக்கமாக உள்ளன, பழைய கணினிகளை மேம்படுத்துதல் மற்றும் புதியவற்றை உருவாக்குதல் ஆகிய இரண்டிற்கும் எளிதாக மாற்றியமைக்கின்றன. மேலும், தயாரிப்புகள் மிக மெல்லிய வடிவமைப்பு, 3.5மிமீ தடிமன் மற்றும் தெர்மல் பேட்களுடன், இயக்க வெப்பநிலையை திறம்பட குறைக்கின்றன, அதிக வெப்பமடைவதால் செயல்திறன் குறைவதைத் தடுக்கிறது மற்றும் மெல்லிய மற்றும் லேசான மடிக்கணினிகள் மற்றும் மினி பிசிக்களில் போதுமான வெப்பச் சிதறலின் வலியை நிவர்த்தி செய்கிறது.

உங்கள் கணினிக்கு சரியான M.2 NVMe SSD ஐ எவ்வாறு தேர்வு செய்வது?

1. முதலில் இணக்கம்: முதலில், உங்கள் மதர்போர்டு/லேப்டாப் ஆதரிக்கும் நீளத்தை (எ.கா., 2280 மட்டும் அல்லது 2260/2280 உடன் இணக்கமானது) உறுதிசெய்ய சாதன கையேட்டைச் சரிபார்த்து, நிறுவ முடியாத தவறான ஒன்றை வாங்குவதைத் தவிர்க்கவும்.

2. திறன் மற்றும் செயல்திறன் இடையே சமநிலை: தினசரி அலுவலக வேலைக்காக 2230/2242 (512GB–1TB) தேர்வு செய்யவும்; கேமிங்/கிரியேட்டிவ் வேலைக்காக 2280 (1TB–4TB) ஐ தேர்வு செய்யவும்.

3. வெப்பச் சிதறல் வெவ்வேறு காட்சிகளுக்கு ஏற்றது: 2230/2242 குறைந்த சுமைகளுக்கு ஏற்றது; ஹீட்சிங்க் கொண்ட 2280 அதிக சுமைகளுக்கு ஏற்றது.

4. வெவ்வேறு இடத் தேவைகளுக்கு தடிமன் பொருந்தும்: மெல்லிய மற்றும் ஒளி மடிக்கணினிகளுக்கு ஒற்றைப் பக்க (2.4–3.5 மிமீ) தேர்வு செய்யவும்; டெஸ்க்டாப்புகள் இட நெருக்கடிகளைத் தவிர்க்க இரட்டை பக்க/ஹீட்ஸிங்க் மாதிரிகளை (4–8 மிமீ) நிறுவலாம்.


II. நெறிமுறை பதிப்பு: மீண்டும் மீண்டும் மேம்படுத்தல்கள், தொடர்ச்சியான செயல்திறன் முன்னேற்றங்கள்

NVMe நெறிமுறையானது, பரிமாற்ற வேகம் மற்றும் பதிப்புகளுக்கு இடையே உள்ள அம்சங்களில் குறிப்பிடத்தக்க வேறுபாடுகளுடன், பல மறு செய்கைகளுக்கு உட்பட்டுள்ளது. வெவ்வேறு NVMe நெறிமுறை பதிப்புகளுக்கு என்ன வித்தியாசம்? உயர் பதிப்பு எப்போதும் சிறந்ததா? உண்மையில், உங்கள் பயன்பாட்டுத் தேவைகள் மற்றும் சாதனத்தின் இணக்கத்தன்மையைப் பொருத்துவதே முக்கியமானது. எங்கள் தயாரிப்புகள் பல்வேறு செயல்திறன் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய முக்கிய பதிப்புகளை உள்ளடக்கியது.1. NVMe 1.3 (PCIE Gen3.0)) பதிப்பு (செலவு குறைந்த, பழைய சாதனங்களுடன் இணக்கமானது)முந்தைய பிரதான பதிப்பாக, இது PCIe 3.0 இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, கோட்பாட்டு அலைவரிசை 32Gbps உடன், தொடர் வாசிப்பு/எழுதுதல், 4K/50 MB வரை படிக்கும்/எழுதும் வேகம் தினசரி அலுவலகம், பொது விளையாட்டு மற்றும் மல்டிமீடியாவிற்கு ஏற்ற 500K IOPS. இது பழைய சாதனங்களுடன் வலுவான இணக்கத்தன்மை மற்றும் மலிவு விலையைக் கொண்டுள்ளது.

எங்களின் SSD PCIE Gen3.0X4 2280 M.2 Nvme SSD தயாரிப்புகள் அசல் ஃபிளாஷ் சில்லுகள் மற்றும் நிலையான கன்ட்ரோலர்களைப் பயன்படுத்தி, செலவு-செயல்திறனில் கவனம் செலுத்துகின்றன. MTBF 1.5 மில்லியன் மணிநேரம் வரை, அவை TRIM மற்றும் S.M.A.R.T ஐ ஆதரிக்கின்றன. கண்காணிப்பு. அதே விலை வரம்பில் உள்ள சக தயாரிப்புகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​அவை சிறந்த சிப் தரம் மற்றும் நிலைப்புத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளன, ஸ்திரத்தன்மைக்கு முன்னுரிமை அளிக்கும் பட்ஜெட் உணர்வுள்ள பயனர்களுக்கு ஏற்றது.2. NVMe 1.4 (PCIE Gen4.0)பதிப்பு (மெயின்ஸ்ட்ரீம், பேலன்சிங் செயல்திறன் மற்றும் இணக்கத்தன்மை) தற்போது பிரதான பதிப்பு, இது PCIe 3.0/4.0 இடைமுகங்களுடன் இணக்கமாக உள்ளது. NVMe 1.3ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டு, இது பரிமாற்ற செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது, தாமதத்தை குறைக்கிறது மற்றும் சிறிய கோப்பு பரிமாற்றம் மற்றும் பல்பணிகளில் செயல்திறனை மேம்படுத்த HMB செயல்பாட்டை சேர்க்கிறது. தொடர் வாசிப்பு/எழுதுதல் வேகம் 7000MB/s ஐ விட அதிகமாக உள்ளது, 4K சீரற்ற வாசிப்பு/எழுதுதல் 800K IOPS, பெரும்பாலான புதிய கணினிகள் மற்றும் தொழில்முறை உபகரணங்களுடன் இணக்கமானது.

எங்களின் சிறந்த விற்பனையான NVMe 1.4 தொடர் PCIe 4.0 x4 இடைமுகம் மற்றும் சுயமாக உருவாக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேரைப் பயன்படுத்துகிறது, ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் உயர் செயல்திறன் முறைகளுக்கு இடையே தானாகவே மாறுகிறது. இது LDPC பிழை திருத்தத்தை ஆதரிக்கிறது மற்றும் 300TBW (1TB திறன்) வரை ஆயுட்காலம் கொண்ட அசல் NAND ஃபிளாஷ் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. இது ஐந்தாண்டு உத்தரவாதம் மற்றும் விரைவான விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை, பொது மற்றும் தொழில்முறை தேவைகளை பூர்த்தி செய்கிறது.3. NVMe 2.0 (PCIE Gen5.0) பதிப்பு (உயர்நிலை, இறுதி செயல்திறன்) PCIe 5.0 இடைமுகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட சமீபத்திய பதிப்பு, இது 64Gbps தத்துவார்த்த அலைவரிசையைக் கொண்டுள்ளது, வரிசைமுறை வாசிப்பு/எழுதுதல் வேகம் 4K/w/120 MB வரை 1500K IOPS (NVMe 1.4ஐ விட இரட்டிப்பு). இது உயர்நிலை கேமிங், தொழில்முறை வீடியோ எடிட்டிங், AI மற்றும் பெரிய தரவு செயலாக்கத்திற்கு ஏற்ற தரவு பாதுகாப்பு மற்றும் சேமிப்பக செயல்திறனை மேம்படுத்த ZNS மற்றும் KATA அம்சங்களைச் சேர்க்கிறது.

எங்களின் NVMe 2.0 தயாரிப்புகள் சமீபத்திய PCIe 5.0 கட்டுப்படுத்தி மற்றும் உயர்நிலை 3D NAND ஃபிளாஷ், சுய-வளர்ச்சியடைந்த வெப்பச் சிதறல் மற்றும் செயல்திறன் மேம்படுத்தல் தொழில்நுட்பங்களுடன். வன்பொருள் குறியாக்கம், சக்தி இழப்பு பாதுகாப்பு மற்றும் பகிர்வு மேலாண்மை ஆகியவற்றை ஆதரிக்கிறது, அவை அதிக போட்டி விலையுடன், நிலைத்தன்மை மற்றும் அம்சம் செழுமை ஆகியவற்றில் பியர் உயர்நிலை தயாரிப்புகளை விட சிறப்பாக செயல்படுகின்றன.


III. பயன்பாட்டு காட்சிகளின் வகைப்பாடு: தேவைகளின் துல்லியமான பொருத்தம், பிரத்யேக நிலைப்பாடு

NVMe SSDகளின் செயல்திறன், திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்கு வெவ்வேறு பயன்பாட்டுக் காட்சிகள் வெவ்வேறு தேவைகளைக் கொண்டுள்ளன. அவற்றின் மதிப்பை அதிகரிக்க துல்லியமான பொருத்தம் அவசியம். வெவ்வேறு சூழ்நிலைகளுக்கு சரியான NVMe SSD ஐ எவ்வாறு தேர்வு செய்வது? உயர்தர, செலவு குறைந்த தயாரிப்புகளை வழங்க, எங்கள் R&D மற்றும் விநியோகச் சங்கிலி நன்மைகளை மேம்படுத்துவதன் மூலம், வெவ்வேறு சூழ்நிலைகளுக்காக எங்கள் நிறுவனம் பிரத்யேக தயாரிப்புகளை வடிவமைக்கிறது.

1. நுகர்வோர் தர NVMe SSD (தினசரி அலுவலகம் மற்றும் கேமிங்கிற்கான முதல் தேர்வு)

தனிப்பட்ட பயனர்களைக் குறிவைத்தல், தினசரி அலுவலக வேலை, கேமிங், வீடியோ எடிட்டிங் மற்றும் பிற காட்சிகளுக்கு ஏற்றது. முக்கிய தேவைகள் அதிக செலவு-செயல்திறன், வலுவான இணக்கத்தன்மை மற்றும் மிதமான செயல்திறன். எங்கள் தயாரிப்புகள் M.2 இடைமுகம் NVMe 1.4/2.0 பதிப்புகள், 512GB முதல் 4TB வரையிலான திறன்கள், TLC NAND ஃபிளாஷ் நினைவகம் + சுயமாக உருவாக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேரைப் பயன்படுத்தி, 3500~7400MB/s வரிசையான வாசிப்பு/எழுதுதல் வேகம், 4K ரேண்டம் ரீட்/ரைட் வேகம் 1000 ஐ எஸ், 1000 KOP ஐ ஆதரிக்கிறது விற்பனைக்குப் பின் விரைவான பதிலுடன் ஐந்து வருட நாடு தழுவிய உத்தரவாதம்.

2. தொழில்துறை தர NVMe SSDகள் (தொழில்துறை கட்டுப்பாடு மற்றும் தீவிர சூழல்களுக்கு முன்னுரிமை)

தொழில்துறை பயனர்களை குறிவைத்து, இந்த SSDகள் தொழில்துறை கட்டுப்பாடு, வாகனம் மற்றும் இராணுவ பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது. முக்கிய தேவைகளில் குறுக்கீடு எதிர்ப்பு, அதிர்வு எதிர்ப்பு, பரந்த வெப்பநிலை வரம்பு மற்றும் உயர் நிலைத்தன்மை ஆகியவை அடங்கும். எங்கள் தயாரிப்புகள் தொழில்துறை தர SLC/MLC NAND ஃபிளாஷ் நினைவகம் மற்றும் கட்டுப்படுத்திகளைப் பயன்படுத்துகின்றன, இது -40℃ முதல் 85℃ வரையிலான தீவிர சூழல்களில் நிலையான செயல்பாட்டை செயல்படுத்துகிறது. அவை 5V முதல் 12V வரையிலான பரந்த மின்னழுத்த வரம்பை ஆதரிக்கின்றன, மேலும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட இடைமுகங்கள் மற்றும் திறன்களை அனுமதிக்கின்றன. தொழில்துறை தர நம்பகத்தன்மை சோதனையில் தேர்ச்சி பெற்ற அவர்கள், நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிசெய்து, 3 மில்லியன் மணிநேர MTBF ஐப் பெருமைப்படுத்துகிறார்கள்.


IV. நிறுவனத்தின் நன்மைகள் மற்றும் முக்கிய தயாரிப்பு அம்சங்கள்

உயர்தர NVMe SSD ஐத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு, வகைப்படுத்தல் அளவுருக்கள் மற்றும் நம்பகமான பிராண்டிற்கு கவனம் தேவை.குட்காசேமிப்பகத் துறையில் ஆழ்ந்த நிபுணத்துவத்தைக் கொண்டுள்ளது, நான்கு முக்கிய நன்மைகளைப் பயன்படுத்துகிறது: R&D, தரக் கட்டுப்பாடு, தயாரிப்பு மேம்பாடு மற்றும் விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை, வலுவான நற்பெயரைக் குவிக்கிறது. குறிப்பாக:

1. R&D நன்மைகள்: எங்கள் தொழில்முறை R&D குழு தொழில்நுட்ப முன்னேற்றங்களைத் தொடர்ந்து, NVMe 2.0/PCIe 5.0 தயாரிப்புகளுக்கு முன்னோடியாக உள்ளது. நாங்கள் எங்கள் சொந்த ஃபார்ம்வேர் மற்றும் வெப்பச் சிதறல் தொழில்நுட்பத்தை உருவாக்கியுள்ளோம், மேலும் சாம்சங் மற்றும் மைக்ரான் போன்ற புகழ்பெற்ற NAND ஃபிளாஷ் நினைவக உற்பத்தியாளர்களுடன் நெருக்கமாக ஒத்துழைத்து, மூலத்திலிருந்து தரக் கட்டுப்பாட்டை உறுதிசெய்கிறோம்.

2. தரக் கட்டுப்பாடு நன்மைகள்: முழு செயல்முறையிலும் கடுமையான தரக் கட்டுப்பாடு. தயாரிப்புகள் அதிக மற்றும் குறைந்த வெப்பநிலை மற்றும் அதிர்வு சோதனைகள் உட்பட பல சோதனைகளுக்கு உட்படுகின்றன, இதன் விளைவாக MTBF தொழில் சராசரியை விட அதிகமாக உள்ளது, இது அதிக மன அமைதியை உறுதி செய்கிறது.

3. தயாரிப்பு நன்மைகள்: அனைத்து இடைமுகங்கள், நெறிமுறைகள் மற்றும் NAND ஃபிளாஷ் வகைகளை உள்ளடக்கியது, பல்வேறு காட்சிகளுக்கு ஏற்றவாறு, உயர் செயல்திறன், உயர் நிலைத்தன்மை மற்றும் அதிக செலவு-செயல்திறன் ஆகியவற்றை இணைத்து, தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தீர்வுகளை ஆதரிக்கிறது.

4. விற்பனைக்குப் பிந்தைய நன்மைகள்: நாடு முழுவதும் விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை நெட்வொர்க் கவரேஜ், ஐந்தாண்டு உத்தரவாதம், இலவச சோதனை மற்றும் விரைவான பழுதுபார்ப்பு. ஒரு தொழில்முறை குழு உங்கள் தேவைகளுக்கு உடனடியாக பதிலளிக்கிறது.

செய்தி பரிந்துரைகள்
X
உங்களுக்கு சிறந்த உலாவல் அனுபவத்தை வழங்கவும், தள போக்குவரத்தை பகுப்பாய்வு செய்யவும் மற்றும் உள்ளடக்கத்தைத் தனிப்பயனாக்கவும் நாங்கள் குக்கீகளைப் பயன்படுத்துகிறோம். இந்தத் தளத்தைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், எங்கள் குக்கீகளைப் பயன்படுத்துவதை ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள். தனியுரிமைக் கொள்கை
நிராகரிக்கவும்ஏற்றுக்கொள்